FOMU YA MKATABA WA UTENGENEZAJI WA SAMANI

A:  MASHART! MAALUM YA MKATABA
1 MWAJIRI VETA MAKAO MAKUU,
S. L. P. 802,
Dodoma - Tanzania
2 [JINA NA ANWANI YA | Jina: MKUU WA CHUO - SHINYANGA V1C
Mwajiriwa Anwani: 470 - SHINYANGA
Simu: 028 2763437
3 ENEO LA KAZI SHINYANGA VTC
4 MAELEZO YA KAZI KWA | Kutengeneza samani za vyuo viwili (2) vya wilaya
UFUPI ya Kwimba na Kishapu.
5 | GHARAMA ZA KAZI 43,310,000/=
6 MUDA WA MKATABA ; ni | Tarehe ya Kuanza Kazi 1/03/2022
:(nlj:aziiniws:t:wa $I)<ata1l-)aangu Tarehe ya Kumaliza Kazi 30/09/2022
7 | MASHARTI YA MALIPO: e 50% YA MALIPO YA KAZI HII YATALIPWA
MWANZONI MWA KAZI NA 50% YA MALIPO

ITALIPWA BAADA YA KAZ| KUKAMILIKA.




MASHARTI YA JUMLA MKATABA

B:

1) Mtengenezaji atapatiwa vifaa vyote vya kutengenezea samani hizi ikiwemo
mbao, vyuma na vifaa vinginevyo. .

2) Mwajiriwa/fundi atatakiwa kutoa taarifa ya matumizi ya vifaa vyote
alivyokabidhiwa kwa ajili ya kazi hii.

3) Mwajiriwa/fundi atalazimika kufanya marekebisho yeyote yatakayojitokeza
wakati wa utekelezaji kama sehemu ya maboresho.

4) Mwajiri hatahusika na hasara yeyote itakayojitokeza kutokana na utaratibu
mbovu wa ufanyaji kazi.

5) Mwajiriwa anatakiwa kutumia nguvu ya ndani na wanafunzi wanaofanya
mafunzo kwa vitendo katika utekerezaji wa mradi huu.

6) Mwajiriwa atatakiwa kufanya kazi muda wa ziada ili kuhakikisha mradi huu
unakamilika ndani ya muda uliopangwa.

7) Mwajiriwa/fundi atasambaza samani katika kituo husika.

8) Uvunjwaji wa Mkataba: Mkataba utavunjwé iwapo; Mwajiriwa/fundi atashindwa
kukamilisha kazi iliyotarajiwa kwa muda na ubora uliopangwa, Mwajiriwa
atatakiwa kurudisha gharama zote zilizoingia.

9) Mkataba huu unaongozwa na sheria ya Tanzania.
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